• Hiện tại VsmartFC đang thiếu các MOD, Supper MOD , mời các thành viên tham gia ứng tuyển để " Cộng đồng Vsmart Việt Nam" ngày càng phát triển

Update OTA Cập nhập OTA mới trên Vsmart Live 03/04/2020

vân tay đúng là có nhạy hơn. nhưng để chế độ ánh sáng ban đêm (ánh sáng vàng) thì vẫn tuyệt nhiên là 10 lần thì fail 11, lỗi này bản trước cũng bị bản này cũng bị. chắc lỗi phần cứng luôn rồi hay sao

TuilaBendayyy

Moderator
Thành viên BQT
vân tay đúng là có nhạy hơn. nhưng để chế độ ánh sáng ban đêm (ánh sáng vàng) thì vẫn tuyệt nhiên là 10 lần thì fail 11, lỗi này bản trước cũng bị bản này cũng bị. chắc lỗi phần cứng luôn rồi hay sao
Mình có test trên Live máy mình thì không thấy hiện tượng này xảy ra, bạn có thể mang ra TTBH để kỹ thuật kiểm tra cụ thể giúp bạn nhé 😊

Mình có test trên Live máy mình thì không thấy hiện tượng này xảy ra, bạn có thể mang ra TTBH để kỹ thuật kiểm tra cụ thể giúp bạn nhé 😊
trong nhóm facebook mình thấy nhiều bạn cũng phản hồi là có hiện tượng này. nếu máy bạn không bị có thể do lỗi phần cứng chăng?

Hoangle

Mong sao bi lên VOS 3.0 sẽ khắc phục được khóa khuôn mặt. cái này hiện tại ko dùng được 10 lần được 1 lần mà chậm.
vân tay có nhay hơn thật cần nhạy hơn, cảm ứng màn hình có nhiều lúc bị loạn. tự nhiên nhảy lung tung.